340mm Kéo cắt làm vườn Total THTGS60340
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 137,000 đ (Giá chưa bao gồm 8% VAT)
147,960 đ (ĐÃ VAT)
Mã sản phẩm: TAL-340-612
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 340mm Kéo cắt làm vườn Total THTGS60340 (Mã sản phẩm: TAL-340-612)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: THTGS60340
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Kích thước tổng: 340mm
- Có thể xoay tròn
- Chiều dài lưỡi: 180mm / 7 "