20V Máy siết vít dùng pin Total TIRLI2002
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,953,000 đ (Giá chưa bao gồm 8% VAT)
2,109,240 đ (ĐÃ VAT)
Mã sản phẩm: TAL-002-158
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 20V Máy siết vít dùng pin Total TIRLI2002 (Mã sản phẩm: TAL-002-158)
Máy siết vít dùng pin Total TIRLI2002 là model được cải tiến, mang lại hiệu quả công việc cao hơn, bộ sản phẩm này được đựng trong túi vải, gồm 1 sạc 2 pin và một vài phụ kiện khác. Máy siết vít dùng pin này có tính ứng dụng cao trong nhiều ngàng công nghiệp nặng như: cơ khí, xây dựng, sửa chữa lắp đặt... thường được sử dụng để siết chặt và cố định ốc vít, máy cũng có chức năng đảo chiều. Tuy sản phẩm có giá hơi cao nhưng ưu điểm của nó là sẽ mang lại sự tiện lợi khi làm việc, ví dụ như cho việc di chuyển linh hoạt hơn, không bị hạn chế khoảng cách khi sử dụng, dùng máy ở không gian chật hẹp, ngóc ngách cũng sẽ trở nên dễ dàng hơn. Bạn có thể thay đổi tốc độ bằng công tắc bóp.
Tháng 10 này, Total lại cho về 1 loạt máy dùng pin lithium-ion 20V, đủ sức để đáp ứng nhu cầu sử dụng từ đơn giản đến chuyên nghiệp. Total tools - Không cần bỏ số tiền lớn nhưng vẫn có cho mình những đồ nghề chất lượng. Từ những món đồ nghề đơn giản như búa, tuốc nơ vít, lục giác, cờ lê mỏ lết… được sử dụng nhiều trong gia đình cho đến những máy móc dùng điện và pin Lithium-Ion như máy khoan, máy đục bê tông, máy cưa lọng, máy cắt sắt, máy mài góc… công suất mạnh, hay được sử dụng trong nhiều ngàng công nghiệp nặng. Tất cả sản phẩm do Total sản xuất đếu khá là chất lượng và có mức giá rẻ, không như các ông lớn khác là Bosch, Makita, Stanley… sản phẩm tuy tốt nhưng có giá thánh khá là đắt! Bạn thắc mắc vì sao mà công cụ - dụng cụ Total có giá rẻ ư?! Vì họ không tốn bất cứ tiền quảng cáo, quảng bá thương hiệu nào cả, từ đó mà giá thành sản phẩm rẻ!
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TIRLI2002
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Là loại máy siết bu lông dùng động cơ không chổi than
- Điện thế pin: 20V / 2.0Ah
- Tốc độ siết mỗi phút: 0 - 3550bpm
- Tốc độ không tải: 2400 vòng/phút
- Lực mô men quay tối đa: 200Nm
- Bộ sản phẩm kèm theo chỉ 2 pin (thời gian sạc đầy pin: 1 giờ)
- Điện thế sạc: 220V - 240V~50/60Hz