page flip
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC, 3.0 mm, dài - 30 m

Nhãn hàng: Kington
Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: MIS-030-962
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Liên hệ: Yahoo Skype Mail
Giá bán (chưa VAT): 91,000 VNĐ
Số lượng:
Thành tiền: 91,000 VNĐ



Hỗ trợ trực tuyến
Trần Văn Sang
Zalo Skype
Nguyễn Anh Dũng
Zalo Skype
Skype
Danh mục sản phẩm

Quảng cáo

Ads
Ads
Brand

Đang online :30 - Tổng truy cập : 83,974,697