page flip
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 10m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex, 3.0 mm, dài - 10m

Nhãn hàng: Kington
Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: MIS-010-970
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Liên hệ: Yahoo Skype Mail
Giá bán (chưa VAT): 59,000 VNĐ
Số lượng:
Thành tiền: 59,000 VNĐ



Thông tin sản phẩm


Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex, 3.0 mm, dài - 10m


 
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 10m

 

Mô tả:

- Loại sợi: Sợi quang  single mode

- Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB

- Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

- Suy hao phản xạ:  Đối với UPC:       ≥ 55dB

                            Đối với APC:        65 dB 

- Chủng loại đầu Connector: FC – FC

- Khả năng chịu căng: + Khi hoạt động: ≥ 100 N

                                + Khi lắp đặt:      ≥ 200 N

- Khả năng chịu nén: + Tức thời:           ≥ 500 N/cm

                               + Thường xuyên: ≥ 100N/cm

 - Đường kính dây danh định: 3,0mm

- Rút ra cắm vào: ≥ 200  lần

- Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

- Màu dây: màu vàng

- Bán kính cong tối thiểu: ≤ 30mm


Sản phẩm liên quan

Hỗ trợ trực tuyến
Trần Văn Sang
Zalo Skype
Nguyễn Anh Dũng
Zalo Skype
Skype
Danh mục sản phẩm

Quảng cáo

Ads
Ads
Brand

Đang online :30 - Tổng truy cập : 84,014,259